HÃY LÀM NHỮNG GÌ BẠN NGHĨ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÃY LÀM NHỮNG GÌ BẠN NGHĨ

EFFORTS CAN MAKE FAILS, BUT DON'T FAIL TO MAKE EFFORTS

Trang ChínhTrang Chính  K45.21.07K45.21.07  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cảm xúc của tớ (Cuộc sống là không chờ đợi)

Go down 
Tác giảThông điệp
Quyet
Khách viếng thăm

Cảm xúc của tớ (Cuộc sống là không chờ đợi) Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc của tớ (Cuộc sống là không chờ đợi)   Cảm xúc của tớ (Cuộc sống là không chờ đợi) EmptySun Sep 14, 2008 12:50 am

Cuộc sống là không chờ đợi
Bây giờ là 12.25pm rồi nhưng tớ vẫn cố viết cảm xúc của tối nay đối với tớ. Tớ không thể đợi đến ngày mai mới viết cái này, tớ không thể đợi đến khi có được ảnh tử thái mới up lên mấy dòng nhận xét. Mà đây là cảm xúc của tớ ngày hôm nay, tớ muốn nó trỗi dậy và thực sự muốn viết một cái gì đó để nó đi vào kỉ niệm của mọi người.
Vậy là hôm nay đã là ngày thành công của tớ, sau chuối ngày tâm lý rằng, không có buổi chơi nào, trong khi lớp 08 suốt ngày đi chơi còn lớp mình thì không. Tâm lý đè nặng nên tớ, dù trong suốt học kỳ tớ rất muốn tổ chức một chương trình đi chơi với lớp. Đây chỉ là một lý do: đó là trung thu, lý do đơn giản thôi để kêu gọi mọi người tham gia, thật vui. Vì thấy mọi người đoàn kết, gắn kết mọi người với nhau. Liệu sau hôm nay có thêm đôi nào không thì keke, đôi đấy phải cảm ơn tớ nhá.
Gắn kết các thành viên để làm trái với suy nghĩ trước đó của tớ, cũng như của tất cả mọi sinh viên cho rằng, sinh viên đại học buồn lắm, người này chỉ biết lo cho bản thân mình mà không nghĩ gì cho tập thể lớp. Chúng ta không thể sống mà không có bạn. Không có ai cô đơn trong lớp học cả, vì xung quanh cậu luôn có các thành viên lớp K45.21.07 giúp đỡ. Tình bạn không suy nghĩ mục đích thật quý. Tớ không biết sau này thế nào như thế nào, liệu sau này khi ra trường rồi, các cậu còn nhớ về lớp mình không, còn nhớ các thành viên K45.21.07 này không? Liệu còn những buổi đi ăn trung thu đầy ắp tiếng cười như thế này không? Liệu tớ còn được chụp ảnh với các cool girl lớp mình không , hay là lúc đó các bạn trai của các bạn đập cho bể máu mũi? Híc, may hôm nay bon chen chụp được ồi, ke ke!
Để kết nối thành viên, để gắn kết thành tập thể lớp. Để lớp K45.21.07 trở thành lớp mà mọi lớp phải ghen tị khi nghĩ đến. Tớ chỉ biết nói: “Hay quý trọng thời gian, chúng ta không còn nhiều thời gian bên nhau đâu, đừng để đến khi ra trường rồi thấy tiếc thời gian còn đi học, hãy biết trân trọng những kỉ niệm từng phút giây để nó sống mãi trong chúng ta, sống mãi trong tim của thành viên lớp chúng ta, để chúng ta không bao giờ quên nhau, Tớ yêu các bạn” (Này các bạn nữ đừng hiểu nhầm nhé)

Viết xong bài này là 12.48 rồi, vừa bị bà chủ nhả mắch cho vì tội ngủ muộn, hic hic(Cơ bản bật nhạc to quá)

Cảm xúc của tớ (Cuộc sống là không chờ đợi)
Trang 1 trong tổng số 1 trang