Lịch trình du lịch của CQ 45.21.07
Ngày 1: Thứ 3 10/8/20106:00: Tập trung tại cổng HVTC
6:30 – 9:30: Trên đường đi đến Thành phố Hải Phòng – thành phố Hoa phượng đỏ
, ăn sáng bằng bánh mỳ và sữa trên xe.
9:30 – 11:00: Tập trung nhà Quyết nghỉ ngơi nấu ăn trưa
11:00 – 13:00: Ăn trưa + dọn dẹp đồ ăn
13:00 – 14:00: Nghỉ ngơi + hát karaoke
14:00 – 15:30: Lên xe, di một vòng quanh thành phố Hải Phòng, qua Nhà hát lớn, Tượng bà Lê Chân, sông Tam Bạc. Ăn bánh bèo (Lê Đại Hành) – đặc sản ở Hải Phòng
15:30 – 16:30: Đi ra Đồ Sơn, nhận phòng và thay đồ đi tắm biển
16:30 – 18:00: Tắm biển, chơi các trò chơi, đi dạo trên bờ biển
19:00: Ăn tối ở nhà hàng gần bờ biển
20:00 – 22:30: Lên xe, đến địa điểm đốt lửa trại, chơi các trò chơi tập thể như: nhảy sạp, … ăn ngô và khoai nướng.
22:30 – sáng hôm sau: Ngủ, chơi bài, … tùy mọi người
Ngày 2: Thứ 4 11/8/20105:30 – 6:00: Dậy xem cảnh bình minh trên biển
6:00 – 7:00: Tập thể dục
7:00 – 11:00: Ăn sáng, tự do tắm biển, chơi trò chơi trên biển
11:00 – 13:00: Tập trung nghỉ ngơi và ăn trưa
13:00: Giả phòng nghỉ
13:00 – 14:00: Đi dạo vòng quanh Đồ Sơn, thăm Casino Đồ Sơn, Hòn Dáu Resort, …
14:00 – 15:30: Trên đường rời Đồ Sơn town, đi sang thăm đền thờ Trạng Trình - Nguyễn Bỉnh Khiêm tại Vĩnh Bảo, Hải phòng
15:30 – 17:30: Vào thăm đền thờ, thắp hương, …
17:30: Lên đường về Hà Nội
17:30 – 18:30: Ăn tối ở Hải Dương
18:30 – 20:00: Trên đường từ Hải Dương về Hà Nội